องค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี
สมัครสมาชิกด้วยนะครับ

การสมัครสมาชิกจะทำให้การใช้งานบอร์ดสมบูรณ์ขึ้น
และได้รับสิทธิอื่น ๆ อีกมากมาย

Join the forum, it's quick and easy

องค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี
สมัครสมาชิกด้วยนะครับ

การสมัครสมาชิกจะทำให้การใช้งานบอร์ดสมบูรณ์ขึ้น
และได้รับสิทธิอื่น ๆ อีกมากมาย
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาเชียร์ Lopburi FC กันเถอะ

2 posters

Go down

มาเชียร์ Lopburi FC กันเถอะ Empty มาเชียร์ Lopburi FC กันเถอะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Jan 21, 2010 11:09 am

มาเชียร์ Lopburi FC กันเถอะ 1264062148_0.29905400" W R วานรไฟ W R Lopburi FC "

มาร่วมกันเชียร์ทีมฟุตบอลจังหวัดลพบุรี ส่งกำลังใจให้พวกเราไปถึง D1 และ TPL

ชะตาของทีมอยู่ที่ผู้เล่นคนที่ 12 อย่างพวกคุณ

ติดตามรายละเอียดที่ www.lopburifc.com

มาร่วมกันสร้างประวัติศาสตร์วงการฟุตบอลของจังหวัดลพบุรีกันเถอะ !!
Admin
Admin
ผู้ดูแลบอร์ด

https://loppao.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาเชียร์ Lopburi FC กันเถอะ Empty Re: มาเชียร์ Lopburi FC กันเถอะ

ตั้งหัวข้อ  moowan Mon Feb 01, 2010 5:38 pm

pig หมูหวาน ก้อเป็นหนึ่งในแฟนคลับ ....ขอร่วมสร้างประวัติศาตร์เชียร์...ลพบุรีเอฟซี บ้านเกิด..ให้ขึ้น ดิวิชั่น 1 และTPL เลยนะคะ
สู้ๆๆนะคะวานรไฟ เป็นกำลังใจให้ตลอดไปคะ I love you I love you

ฉันรักและเชียร์ลพบุรีเอฟซีเท่าน้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Wink Very Happy
moowan
moowan
ประชาชนทั่วไป

มาเชียร์ Lopburi FC กันเถอะ Empty Re: มาเชียร์ Lopburi FC กันเถอะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Feb 02, 2010 7:48 am

moowan พิมพ์ว่า:pig หมูหวาน ก้อเป็นหนึ่งในแฟนคลับ ....ขอร่วมสร้างประวัติศาตร์เชียร์...ลพบุรีเอฟซี บ้านเกิด..ให้ขึ้น ดิวิชั่น 1 และTPL เลยนะคะ
สู้ๆๆนะคะวานรไฟ เป็นกำลังใจให้ตลอดไปคะ I love you I love you

ฉันรักและเชียร์ลพบุรีเอฟซีเท่าน้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Wink Very Happy

เช่นกันครับ หมูหวาน Wink
Admin
Admin

https://loppao.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน