องค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี
สมัครสมาชิกด้วยนะครับ

การสมัครสมาชิกจะทำให้การใช้งานบอร์ดสมบูรณ์ขึ้น
และได้รับสิทธิอื่น ๆ อีกมากมาย

Join the forum, it's quick and easy

องค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี
สมัครสมาชิกด้วยนะครับ

การสมัครสมาชิกจะทำให้การใช้งานบอร์ดสมบูรณ์ขึ้น
และได้รับสิทธิอื่น ๆ อีกมากมาย
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การแข่งขันกีฬาสภา อบจ.

2 posters

Go down

การแข่งขันกีฬาสภา อบจ. Empty การแข่งขันกีฬาสภา อบจ.

ตั้งหัวข้อ  KunKun Thu Jan 21, 2010 10:13 am

ในการแข่งขันกีฬา อบจ.จะมีเจ้าหน้าที่ทำงานอยู่ที่ อบจ.หรือเปล่าคะ
ถ้ามาติดต่อราชการ จะทำอย่างไรคะ ไปกันหมดเลยหรือเปล่า
หรือปิดทำการเลย
กรุณาตอบด้วย

KunKun
ประชาชนทั่วไป

ขึ้นไปข้างบน Go down

การแข่งขันกีฬาสภา อบจ. Empty Re: การแข่งขันกีฬาสภา อบจ.

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Jan 21, 2010 10:26 am

เปิดทำการปกติครับจะมีเจ้าหน้าที่ประจำอยู่เพื่อให้บริการ และติดต่อราชการได้ตามปกติครับ
Admin
Admin
ผู้ดูแลบอร์ด
ผู้ดูแลบอร์ด

https://loppao.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน